อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าที่ดี ท่อแก้วควอตซ์ที่มีความทนทานความร้อนสูงและการถ่ายแสงสูงสําหรับหลอด UV
Product Details
| ชื่อ: | หลอดแก้วควอตซ์ | แอปพลิเคชัน: | แหล่งที่มา สารกึ่งตัวนำ |
|---|---|---|---|
| วัสดุ: | SiO2> 99.99% | คุณสมบัติ: | ฉนวนไฟฟ้าที่ดี |
| การส่งผ่านแสง: | > 92% | การทำงานของ Temparature: | 1100 ℃ |
| ความแข็ง: | โมเสส 6.5 | ค่าความต้านทาน: | มากกว่ากระจกทั่วไปถึง 1,000 เท่า |
| เน้น |
สิ้นสุดการเปิดท่อควอตซ์ใส,เครื่องปฏิกรณ์ท่อแก้วท่อควอตซ์,หลอดแก้วควอตซ์สำหรับหลอด UV |
||
Product Description
- ความทนทานเป็นพิเศษ
- ทนความร้อนได้ดีเยี่ยม
- ทนการกัดกร่อนได้ดีเยี่ยม
- ค่าสัมประสิทธิ์การขยายตัวทางความร้อนต่ำ
| ปริมาณ SiO2 | 99.9% |
| ความหนาแน่น | 2.2 g/cm³ |
| มาตราส่วนความแข็ง Mohs | 6.6 |
| จุดหลอมเหลว | 1732°C |
| อุณหภูมิใช้งาน | 1100°C |
| อุณหภูมิสูงสุดระยะสั้น | 1450°C |
| การส่งผ่านแสงที่มองเห็นได้ | สูงกว่า 93% |
| การส่งผ่านย่านสเปกตรัม UV | 80% |
| จุดอบอ่อน | 1180°C |
| จุดอ่อนตัว | 1630°C |
| จุดความเค้น | 1100°C |
Product Highlights
ท่อแก้วควอตซ์ปลายเปิดสำหรับเครื่องปฏิกรณ์หลอด UV หลอดแก้วควอตซ์ฉนวนไฟฟ้าพรีเมียม ออกแบบมาสำหรับแหล่งกำเนิดแสง, การใช้งานสารกึ่งตัวนำ, การสื่อสารด้วยแสง, อุปกรณ์ทางทหาร, วัสดุก่อสร้าง, การแปรรูปทางเคมี, ระบบเครื่องกล, ส่วนประกอบไฟฟ้า และการใช้งานด้านการปกป้องสิ่งแวดล้อม คุณสมบัติของวัสดุ ความทนทานเป็...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
แผ่นกระจกบางควอตซ์มิติเสถียรช่วงการประมวลผล 1-1000 มม รายละเอียดสินค้า: จานแก้วซิลิกาควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอตซ์มีความบริสุทธิ์สูงมีเสถียรภาพการระบายความร้อนดีเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง สเปค รายละเอียดด่วน สถานที่ก...
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
รายละเอียดสินค้า: 1.SiO2> 99.99%, ควอตซ์ผสมท่อ 2. อุณหภูมิในการทำงาน: 1250 ℃ 3. ประสิทธิภาพการมองเห็นและทางเคมีที่ยอดเยี่ยม 4. ไม่มีการเคลือบพื้นผิวและเชื้อ . 5. การดูแลสุขภาพและการปกป้องสิ่งแวดล้อม 6. ข้อกำหนดใด ๆ สามารถทำได้ 7. แก้วควอตซ์เป็นวัสดุที่เป็นกรดยกเว้นกรดไฮโดรฟลูออริกและกรดฟอสฟอริกความร...
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
ไม่มีแผ่นกระจกแบนฟองอากาศประสิทธิภาพการมองเห็นที่ยอดเยี่ยมหน้าต่างกระจกควอตซ์รูปทรงวงกลม รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการช็อกความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / อุปกรณ์ออปติก / หน...
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการสั่นสะเทือนจากความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือวัดแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง การใช้แผ่นควอตซ์: ศูนย์อุตสาหกรรมทางทหารเครื่องจักรโลหะการ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.