หลอดแก้วควอตซ์โปร่งใสบริสุทธิ์สูง 99.99% ทนความร้อนสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า: | หลอดควอทซ์ | วัสดุ: | SiO2 |
|---|---|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | 99.99% | ประเภทวัสดุ: | JGS1/JGS2/JGS3 |
| การทำงานของ Temparature: | 1200 ℃ | สี: | โปร่งใส |
| ความหนาแน่น: | 2.2g/cm3 | ความแข็ง: | มอร์ส 6.6 |
| เน้น |
ท่อน้ำเตาน้ำมันแก้วขนาดเล็ก,เล็บแก้วควอตซ์สำหรับสูบบุหรี่,ท่อน้ำเตาน้ำมัน 10 มม |
||
รายละเอียดสินค้า
- ความบริสุทธิ์สูง: SiO2 > 99.99%
- อุณหภูมิการทํางาน: 1250 °C; อุณหภูมิการอ่อนนุ่ม: 1730 °C
- ความมั่นคงทางอุณหภูมิที่ดี มีสัดส่วนการขยายทางอุณหภูมิที่ต่ํากว่า
- ทนทานต่อการกัดกรองสูง, ไส้และอัลคาลี, ความสามารถต่อต้านการกัดกรอง
- การกันไฟฟ้าที่ดี คุณสมบัติการกันไฟฟ้าที่ดี
- การดูแลสุขภาพและการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
- ไม่มีฟองอากาศและไม่มีสายอากาศ
| อสังหาริมทรัพย์ | คําอธิบาย |
|---|---|
| วัสดุ | ควาร์ทซ์หลอม |
| รูปทรง | ตรงหรือโค้ง |
| ความหนาแน่น | 2.2 (g/cm3) |
| กว้างนอก | 2mm ~ 500mm |
| ความบริสุทธิ์ | SiO2 > 99.99% |
| ความหนาของผนัง | 1mm ~ 300mm |
| ความยาว | 10mm ~ 4000mm |
| กว้าง | 2mm ~ 600mm |
| ระดับความแข็ง MOH' scale | 6.6 |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | อุณหภูมิการทํางาน: 1250 °C; อุณหภูมิการอ่อนนุ่ม: 1730 °C |
| ความทนทานต่อการกัดกรอง | 1000 เท่าของกระจกธรรมดา |
(2) สําหรับผลิตภัณฑ์ที่กําหนดเอง: ตามคําสั่งของคุณ ระยะเวลาในการจัดส่งคือ 7 ถึง 30 วันทําการ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ท่อควอตซ์แก้วกันความร้อน กระบอกซิลิก้าหลอม ท่อควอตซ์โปร่งใส ท่อแก้วควอตซ์ทําจากแก้วควอตซ์คุณภาพสูง ซึ่งเป็นชนิดของแก้วที่ทําจากซิลิคอนไดออกไซด์ มันมีรูปร่างเป็นท่อและมีความสามารถในการกระจายและคุณภาพผิวที่หลากหลายด้วยคุณสมบัติทางแสงที่ดีท่อกระจกควอตซ์ถูกใช้ในหลายสาขาอุตสาหกรรม เนื่องจากคุณสมบัติทางอุ...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด