ท่อแก้วควอตซ์ขนาดใหญ่ ทนอุณหภูมิสูง
Product Details
| ชื่อ: | หลอดแก้วควอตซ์ | แอปพลิเคชัน: | แหล่งที่มา สารกึ่งตัวนำ |
|---|---|---|---|
| วัสดุ: | SiO2> 99.99% | คุณสมบัติ: | ฉนวนไฟฟ้าที่ดี |
| การส่งผ่านแสง: | > 92% | การทำงานของ Temparature: | 1100 ℃ |
| ความแข็ง: | โมเสส 6.5 | ค่าความต้านทาน: | มากกว่ากระจกทั่วไปถึง 1,000 เท่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1100 องศาเซลเซียส | การจำแนกประเภท: | หลอดควอทซ์ |
| ขนาด: | OD 1-100MM | ความหนาของผนัง: | 0.5มม.-40มม |
| สี: | โปร่งใส | ||
| เน้น |
ท่อแก้วควอตซ์ ตามสั่ง,ท่อแก้วควอตซ์ กว้าง,ท่อแก้วควอตซ์ทนอุณหภูมิสูง |
||
Product Description
- ความทนทานสูง
- ความทนความร้อนสูง
- ความทนทานต่อการกัดกร่อนสูง
- สัมพันธ์การขยายความร้อนที่ต่ํา
| SIO2 | 990.9% |
| ความหนาแน่น | 2.2 (g/cm3) |
| ระดับความแข็ง MOH' scale | 6.6 |
| จุดละลาย | 1732°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1100°C |
| อุณหภูมิสูงสุดสามารถบรรลุในเวลาสั้น | 1450°C |
| ความผ่านแสงที่มองเห็นได้ | มากกว่า 93% |
| ความผ่านในภูมิภาคสี UV | 80% |
| จุดปั่น | 1180 °C |
| จุดอ่อน | 1630 °C |
| จุดความเครียด | 1100°C |
Product Highlights
ปรับแต่งอุณหภูมิสูง ทนต่อความร้อน ท่อแก้วควอตซ์ กว้าง อุปกรณ์กันไฟฟ้าที่ดี ท่อแก้วควอตซ์ สําหรับแหล่ง, ธ อร์ การใช้งานหลัก:แหล่งแสง แหล่งครึ่งตัวนํา แหล่งแสง การสื่อสาร ทหาร วัสดุก่อสร้าง สารเคมี เครื่องจักรกล ไฟฟ้า การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม และสาขาอื่นๆ คุณสมบัติ ของ วัสดุ ของ กระจก ควาร์ทซ์ ที่ ใส คว...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
แผ่นกระจกบางควอตซ์มิติเสถียรช่วงการประมวลผล 1-1000 มม รายละเอียดสินค้า: จานแก้วซิลิกาควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอตซ์มีความบริสุทธิ์สูงมีเสถียรภาพการระบายความร้อนดีเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง สเปค รายละเอียดด่วน สถานที่ก...
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
รายละเอียดสินค้า: 1.SiO2> 99.99%, ควอตซ์ผสมท่อ 2. อุณหภูมิในการทำงาน: 1250 ℃ 3. ประสิทธิภาพการมองเห็นและทางเคมีที่ยอดเยี่ยม 4. ไม่มีการเคลือบพื้นผิวและเชื้อ . 5. การดูแลสุขภาพและการปกป้องสิ่งแวดล้อม 6. ข้อกำหนดใด ๆ สามารถทำได้ 7. แก้วควอตซ์เป็นวัสดุที่เป็นกรดยกเว้นกรดไฮโดรฟลูออริกและกรดฟอสฟอริกความร...
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
ไม่มีแผ่นกระจกแบนฟองอากาศประสิทธิภาพการมองเห็นที่ยอดเยี่ยมหน้าต่างกระจกควอตซ์รูปทรงวงกลม รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการช็อกความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / อุปกรณ์ออปติก / หน...
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการสั่นสะเทือนจากความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือวัดแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง การใช้แผ่นควอตซ์: ศูนย์อุตสาหกรรมทางทหารเครื่องจักรโลหะการ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.