หลอดแก้วควอาร์ซโปร่งใสทนทานความร้อนสูงทนทานต่อการกัดกร่อน สําหรับเตาอบท่อที่มีการกระจายผ่านสูง
รายละเอียดสินค้า
| พิมพ์: | ล้างหลอดควอตซ์ | แอปพลิเคชัน: | เซมิคอนดักเตอร์ออปติคัล |
|---|---|---|---|
| ความหนา: | 1-100 มม. | รูปร่าง: | กลม |
| บริการแปรรูป: | การต่อยการตัด | ชื่อสินค้า: | หลอดแก้วควอตซ์ |
| วัสดุ: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99.99% |
| ความหนาแน่น: | 2.2g/cm3 | สี: | ชัดเจน โปร่งใส |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1100 ℃ | จุดหลอมเหลว: | 1732 ℃ |
| ท่าเรือ: | พอร์ตเซี่ยงไฮ้และ Qindao | ||
| เน้น |
หลอดหมุนควอตซ์อุณหภูมิสูง,ท่อแก้วควอตซ์ทนทานต่อการกัดกร่อน,หลอดควอตซ์โปร่งใสสําหรับเตาอบ |
||
รายละเอียดสินค้า
| อสังหาริมทรัพย์ | มูลค่า |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เซนกฟานควอตซ์ |
| เนื้อหา SiO2 | 990.99% |
| ความหนาแน่น | 2.2 g/cm3 |
| ความแข็ง (ระดับมอห์ส) | 6.6 |
| จุดละลาย | 1732°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1100°C |
| จุดปั่น | 1180 °C |
| จุดอ่อน | 1630 °C |
| ความหนาแน่น | 2.2*103 kg/m3 | ความแข็ง | 5.5 - 6.5 ระดับมอห์ส |
| ความแข็งแรงในการดึง | 4.8*107 Pa | ความแข็งแรงในการบด | > 1.1*109 Pa |
| โมดูลัสส่วนใหญ่ | 3.7*1010 Pa | โมดูลความแข็งแรง | 3.1*1010 Pa |
| จุดอ่อน | 1730°C | จุดปั่น | 1215°C |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| สี | ใส |
| รูปทรง | วงกลม |
| มาตรฐาน | JGS1 |
| วัสดุ | 990,99% SiO2 |
| กว้าง | 1-800 มม. |
| ความหนา | 0.25-10 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | หน้าต่างควาตซ์ออตติก |
| การส่งแสง | > 92% |
| ค่าความต้านทาน | 1000 เท่าของกระจกทั่วไป |
- เนื้อหา SiO2 กว่า 99,99% สําหรับหลอดควอตซ์ความบริสุทธิ์สูง
- อุณหภูมิการทํางาน: 1250 °C กับอุณหภูมิการอ่อนนุ่ม 1730 °C
- คุณสมบัติทางสายตาและทางเคมีที่ดี
- ไม่มีผิวเคลือบหรือสารปนเปื้อน
- สนับสนุนการดูแลสุขภาพและการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
- ขนาดตามต้องการ
- รับรอง CE, RoHS และ SGS
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ท่อสั่นควอตซ์โปร่ง ทนต่อการกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง ท่อแก้วควอตซ์ผ่านสูงที่มีการป้องกันการส่งแสง UV ที่ดีเยี่ยมสําหรับการใช้งานเตาหล่อ รายละเอียดสินค้า อสังหาริมทรัพย์ มูลค่า ยี่ห้อ เซนกฟานควอตซ์ เนื้อหา SiO2 990.99% ความหนาแน่น 2.2 g/cm3 ความแข็ง (ระดับมอห์ส) 6.6 จุดละลาย 1732°C อุณหภูมิการทํางาน ...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด