แผ่นกระจกควอตซ์โปร่งใสที่มีการกระจายแสงสูง ทนต่ออุณหภูมิสูง และทนทานต่อการกัดกร่อนสําหรับการใช้งานทางเทคนิค
Product Details
| พิมพ์: | ล้างแผ่นควอตซ์ | แอปพลิเคชัน: | เซมิคอนดักเตอร์ออปติคัล |
|---|---|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100 มม. | รูปร่าง: | สแควร์ / รอบ |
| บริการแปรรูป: | การดัด, การเชื่อม, การชก, ขัดเงา | ชื่อสินค้า: | แผ่นควอตซ์ |
| วัสดุ: | SiO2> 99.99% | ความหนาแน่น: | 2.2g/cm3 |
| การทำงานของ Temparature: | 1150 ℃ | ความแข็ง: | มอร์ส 6.5 |
| จุดหลอมละลาย: | 1750-1850 ℃ | การทนกรด: | 30 เท่าของเซรามิกส์ 150 เท่ากว่าสแตนเลส |
| ขนาด: | ปรับแต่ง | จุดหลอม: | 1180 ℃ |
| จุดเครียด: | 1100 ℃ | ท่าเรือ: | พอร์ตเซี่ยงไฮ้และ Qindao |
| เน้น |
แผ่นแก้วควอตซ์ที่มีแสงสว่างสูง,แผ่นซิลิกาผสมทนต่ออุณหภูมิสูง,แผ่นควอตซ์โปร่งใสทนต่อการกัดกร่อน |
||
Product Description
| ลักษณะ | มูลค่า |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เซนกฟานควอตซ์ |
| เนื้อหา SiO2 | 990.99% |
| ความหนาแน่น | 2.2 g/cm3 |
| ความแข็ง (ระดับมอห์ส) | 6.6 |
| จุดละลาย | 1732°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1100°C |
| จุดปั่น | 1180 °C |
| จุดอ่อน | 1630 °C |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| สี | ใส |
| รูปทรง | สี่เหลี่ยม/กลม |
| มาตรฐาน | JGS1, JGS2, JGS3 |
| วัสดุ | 990,99% SiO2 |
| กว้าง | 1-800 มม. |
| ความหนา | 0.2-100 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | โปติกส์ Quartz Windows |
| การส่งแสง | > 92% |
| ความแข็ง | โมฮส 6.5 |
| ค่าความต้านทาน | สูงกว่ากระจกทั่วไป 1000 เท่า |
- ให้แผนขนาดรายละเอียด
- การผลิตตามรายละเอียดที่ให้มา
- ความทนทานต่อการกัดกร่อนสูง
- ความอดทนความร้อนสูง
- ความสวยงาม
- การออกแบบโครงสร้างที่กระชับกระชับ
- การใช้งานที่สะดวกต่อผู้ใช้
- ความสามารถในการส่งแสงที่ดีกว่า
- คุณสมบัติการกันไฟฟ้าที่ดี
Product Highlights
แผ่นแก้วควอตซ์โปร่งใส แผ่นกระจกควอตซ์ความบริสุทธิ์สูง ที่ให้ความสามารถในการถ่ายแสงและความแข็งแรงทางกลอย่างพิเศษ สําหรับการใช้งานในอุปกรณ์เทคนิค รายละเอียดสินค้า ลักษณะ มูลค่า ยี่ห้อ เซนกฟานควอตซ์ เนื้อหา SiO2 990.99% ความหนาแน่น 2.2 g/cm3 ความแข็ง (ระดับมอห์ส) 6.6 จุดละลาย 1732°C อุณหภูมิการทํางาน ...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
แผ่นกระจกบางควอตซ์มิติเสถียรช่วงการประมวลผล 1-1000 มม รายละเอียดสินค้า: จานแก้วซิลิกาควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอตซ์มีความบริสุทธิ์สูงมีเสถียรภาพการระบายความร้อนดีเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง สเปค รายละเอียดด่วน สถานที่ก...
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
รายละเอียดสินค้า: 1.SiO2> 99.99%, ควอตซ์ผสมท่อ 2. อุณหภูมิในการทำงาน: 1250 ℃ 3. ประสิทธิภาพการมองเห็นและทางเคมีที่ยอดเยี่ยม 4. ไม่มีการเคลือบพื้นผิวและเชื้อ . 5. การดูแลสุขภาพและการปกป้องสิ่งแวดล้อม 6. ข้อกำหนดใด ๆ สามารถทำได้ 7. แก้วควอตซ์เป็นวัสดุที่เป็นกรดยกเว้นกรดไฮโดรฟลูออริกและกรดฟอสฟอริกความร...
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
ไม่มีแผ่นกระจกแบนฟองอากาศประสิทธิภาพการมองเห็นที่ยอดเยี่ยมหน้าต่างกระจกควอตซ์รูปทรงวงกลม รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการช็อกความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / อุปกรณ์ออปติก / หน...
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
รายละเอียดสินค้า: แผ่นแก้วซิลิก้าควอตซ์ใสผสมทำจากทรายควอทซ์ที่มีความบริสุทธิ์สูงด้วย eเสถียรภาพการสั่นสะเทือนจากความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการส่งผ่านสูงมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในแสงไฟฟ้า / เลเซอร์ / เลนส์ / เครื่องมือวัดแสง / หน้าต่างอุณหภูมิสูง การใช้แผ่นควอตซ์: ศูนย์อุตสาหกรรมทางทหารเครื่องจักรโลหะการ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.