ความบริสุทธิ์สูง 99.99% ทนทานต่อการกัดกร่อน ท่อแก้วควอตซ์ที่มีอุณหภูมิการทํางาน 1100 °C
รายละเอียดสินค้า
| พิมพ์: | ล้างหลอดควอตซ์ | แอปพลิเคชัน: | เซมิคอนดักเตอร์ออปติคัล |
|---|---|---|---|
| ความหนา: | 1-100 มม. | รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
| บริการแปรรูป: | การต่อยการตัด | ชื่อสินค้า: | หลอดแก้วควอตซ์ |
| วัสดุ: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99.99% |
| ความหนาแน่น: | 2.2g/cm3 | สี: | ชัดเจน โปร่งใส |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1100 ℃ | จุดหลอมเหลว: | 1732 ℃ |
| ท่าเรือ: | พอร์ตเซี่ยงไฮ้และ Qindao | ||
| เน้น |
หลอดแก้วควอตซ์ความบริสุทธิ์สูง 99.99%,ท่อควอาร์ตซ์หลอมต่อการกัดกร่อน,1100°C อุณหภูมิการทํางาน ท่อกระจกซิลิก้า |
||
รายละเอียดสินค้า
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Shengfan Quartz |
| ปริมาณ SiO2 | 99.99% |
| ความหนาแน่น | 2.2 กรัม/ซม.³ |
| ความแข็ง (ระดับ Mohs) | 6.6 |
| จุดหลอมเหลว | 1732°C |
| อุณหภูมิใช้งาน | 1100°C |
| จุดอบอ่อน | 1180°C |
| จุดอ่อนตัว | 1630°C |
| ความหนาแน่น | 2.2*10³ กก./ลบ.ม. | ความแข็ง | 5.5-6.5 ระดับ Mohs |
| ความต้านทานแรงดึง | 4.8*10⁷ Pa | ความต้านทานแรงอัด | >1.1*10⁹ Pa |
| โมดูลัสปริมาตร | 3.7*10¹⁰ Pa | โมดูลัสความแข็ง | 3.1*10¹⁰ Pa |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สี | โปร่งใส |
| รูปร่าง | วงกลม / กลม |
| มาตรฐาน | JGS1 |
| วัสดุ | 99.99% SiO2 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1-800 มม. |
| ความหนา | 0.25-10 มม. |
| การใช้งาน | หน้าต่างควอตซ์สำหรับทัศนศาสตร์ |
| การส่งผ่านแสง | >92% |
| ค่าความต้านทาน | 1000 เท่าของกระจกธรรมดา |
- ปริมาณ SiO2 เกิน 99.99% สำหรับหลอดควอตซ์ความบริสุทธิ์สูง
- อุณหภูมิใช้งาน: 1250°C พร้อมอุณหภูมิอ่อนตัวที่ 1730°C
- คุณสมบัติทางภาพและเคมีที่ยอดเยี่ยม
- ไม่มีการเคลือบผิวหรือสิ่งปนเปื้อน
- เป็นไปตามข้อกำหนดด้านสุขภาพและการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
- มีขนาดที่กำหนดเองตามคำขอ
- ได้รับการรับรอง CE, RoHS และ SGS
ตอบ: ใช่ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ
ตอบ: ภายใน 15 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
ตอบ: MOQ ต่ำ, มี 1 ชิ้นสำหรับการตรวจสอบตัวอย่าง
ตอบ: ขั้นแรก แจ้งความต้องการของคุณให้เราทราบ ประการที่สอง เราเสนอราคาตามความต้องการของคุณ ประการที่สาม ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำ ประการที่สี่ เราจะดำเนินการผลิต
ตอบ: DHL, UPS, FedEx หรือ TNT สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็ก (3-5 วัน) มีบริการขนส่งทางอากาศและทางทะเลด้วย
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ท่อควอตซ์หน้าแปลนทนการกัดกร่อนความบริสุทธิ์สูง 99.99% หลอดแก้วควอตซ์ส่งผ่านสูงพร้อมคุณสมบัติการส่งผ่านแสง UV และการป้องกันที่ยอดเยี่ยม ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ พารามิเตอร์ ค่า ยี่ห้อ Shengfan Quartz ปริมาณ SiO2 99.99% ความหนาแน่น 2.2 กรัม/ซม.³ ความแข็ง (ระดับ Mohs) 6.6 จุดหลอมเหลว 1732°C อุณหภูมิใช้...
XRD ตัวอย่างถังทดสอบแผ่นพาหะชิพ Slotted ควอตซ์ตัวอย่างแผ่นกระจกถังสามารถปรับแต่งได้
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
ชุดเครื่องแก้วสารเคมีของปฏิกิริยาปรับปรุงแสง
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
ไม่มีแผ่นกระจกนิรภัยแบบฟองอากาศ
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
แผ่นกระจกสี่เหลี่ยมบริสุทธิ์ทนแรงดันสูงป้องกันด่างแข็งความแข็ง
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด