| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หลอดทดลองควอตซ์ |
|---|---|
| วัสดุ | ซิลิกาผสม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100℃ |
| ความแข็ง | มอร์ส6.5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟองพลาสติก/แผ่นโฟมโพลีสไตรีน/กล่อง/พาเลทไม้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หลอดทดลองควอตซ์ |
|---|---|
| วัสดุ | ซิลิกาผสม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟองพลาสติก / แผ่นโฟมโพลีสไตรีน / กล่อง / พาเลทไม้ |
| พิมพ์ | ล้างแผ่นควอตซ์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เซมิคอนดักเตอร์ออปติคัล |
| ความหนา | 0.5-100 มม. |
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม |
| บริการประมวลผล | การต่อยการตัด |
| ชื่อ | แก้วควอตซ์ |
|---|---|
| การส่งผ่านแสง | > 92% |
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นแก้วควอตซ์ |
|---|---|
| วัสดุ | 99.99% |
| การส่งผ่านแสง | 92% |
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หน้าแปลนหลอดควอตซ์ |
|---|---|
| วัสดุ | SIO2 |
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
| การส่งผ่านแสง | > 92% |
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| ชื่อ | หน้าแปลนหลอดควอตซ์ |
|---|---|
| 404 Not Found | ตัวต้านทานอุณหภูมิของ HGH / ตัวต้านทานการกัดกร่อน |
| ใบสมัคร | เครื่องมือวัดทางแสง |
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| วัสดุ | SIO2 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| การส่งผ่านรังสียูวี | 80% |
| วัสดุ | SIO2 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| การส่งผ่านรังสียูวี | 80% |
| วัสดุ | SIO2 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 2.2g / cm3 |
| ความแข็ง | มอร์ส 6.5 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 1100 ℃ |
| การส่งผ่านรังสียูวี | 80% |